Marathi

दुसऱ्या नवऱ्यानेही श्वेता तिवारीवर लावलेले आरोप, म्हणाली- ती(When Shweta Tiwari’s Second Husband Abhinav Kohli Accused Her of Lying)

लोकप्रिय टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारीचे प्रोफेशनल लाईफ अप्रतिम आहे यात शंका नाही, पण तिला तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात खूप चढ-उतारांना सामोरे जावे लागले आहे. श्वेता तिवारीने दोनदा लग्न केले, पण तिची दोन्ही लग्ने अयशस्वी ठरली आणि आता ती आपल्या दोन मुलांचे संगोपन सिंगल मदर म्हणून करत आहे. श्वेताने पहिले लग्न राजा चौधरीशी केले, त्यानंतर तिने मुलगी पलकला जन्म दिला. तिचे पहिले लग्न संपल्यानंतर काही वर्षांनी तिने अभिनव कोहलीसोबत दुसरे लग्न केले आणि रेयांश या मुलाला जन्म दिला, पण दुर्दैवाने तिचे दुसरे लग्नही संपुष्टात आले.

श्वेता तिचे दुसरे लग्न आणि घटस्फोटाच्या बातम्यांमुळेही चर्चेत आली आहे. तिचा दुसरा पती अभिनव कोहली यानेही श्वेता तिवारीवर मीडियासमोर खोटे बोलून पीडितेचे कार्ड खेळल्याचा आरोप केला होता. यासोबतच त्यांनी आपल्या मुलाला भेटण्यासाठी न्यायालयाचा दरवाजाही ठोठावला होता.

जेव्हा श्वेता तिवारी आणि अभिनव कोहली यांचे नाते तुटण्याच्या मार्गावर होते, तेव्हा त्याने पत्नीवर आरोप केला होता की, अभिनेत्रीने त्याला 9 महिने मुलगा रेयांशला भेटू दिले नाही. अभिनवने दैनिक भास्करला सांगितले होते की, श्वेताने बनावट समुपदेशकाचा अहवाल दाखवला होता आणि दावा केला होता की रेयांश तिला घाबरत होता, त्यामुळे तिने त्याला भेटणे बंद केले.

अभिनव कोहलीचा आरोप इथेच थांबला नाही, त्याने असाही आरोप केला आहे की, त्याने श्वेताला 100 हून अधिक ईमेल पाठवले होते आणि अभिनेत्रीला त्याच्या मुलाला भेटण्याची विनंती केली होती, परंतु त्याच्या विनंतीनंतरही अभिनेत्रीने त्याला त्याच्या मुलाला भेटू दिले नाही. अभिनववर विश्वास ठेवला तर त्यावेळी तो अभिनेत्रीच्या पाया पडायलाही तयार होता.

अभिनेत्रीच्या दुसऱ्या पतीनेही श्वेता संपूर्ण मीडियासमोर पीडितेचे कार्ड खेळत असल्याचा आरोप केला होता. यासोबतच श्वेता खोटी असल्याचेही म्हटले होते. अभिनवने पलक आपली सावत्र मुलगी असल्याचा दावा केला होता, तरीही त्याने तिच्याशी कधीही भेदभाव केला नाही आणि वडील म्हणून कर्तव्य पार पाडले. श्वेता मुलांना आपल्यापासून दूर ठेवते, त्यामुळे मुलं त्याला कायमची विसरतात असंही तो म्हणाला.

उल्लेखनीय आहे की श्वेता तिवारी आणि अभिनव कोहली यांनी चार वर्षे डेटिंग केल्यानंतर 2013 मध्ये लग्न केले होते. दोघांची भेट ‘जाने क्या बात हुई’ या टीव्ही शोच्या सेटवर झाली आणि त्यानंतर दोघेही एकमेकांना डेट करू लागले. लग्नानंतर श्वेताने मुलगा रेयांशला जन्म दिला, परंतु मुलाच्या जन्मानंतर लगेचच त्यांच्या नात्यात दुरावा आला आणि 2019 मध्ये तिने अभिनव कोहलीवर घरगुती हिंसाचाराचा आरोप करत घटस्फोट घेतला.

Akansha Talekar

Share
Published by
Akansha Talekar

Recent Posts

फिल्म समीक्षाः मेट्रो… इन दिनों- रिश्ते और प्यार से जूझती रोमांटिक म्यूज़िकल जर्नी… (Movie Review: Metro… In Dino)

रेटिंग: *** अनुराग बसु रिश्ते के ताने-बाने की गहराई को बख़ूबी समझते हैं और अपने…

July 4, 2025

पहला अफेयर- तीन दिवसीय प्यार! (Love Story- Teen Divasiy Pyar)

वो मोहित के स्टेशन आने की ख़ुशी और बिछड़ने के ग़म दोनों को शब्द नहीं…

July 4, 2025

कहानी- आपने कहा था (Short Story- Aapne Kaha Tha)

सांत्वना सिसक पड़ी. एक पल को चुप रह कर अविनाश ने कहा, "सांत्वना, आज से…

July 4, 2025
© Merisaheli