Marathi

लग्नानंतर पहिल्यांदाच पती पत्नी म्हणून सोबत दिसले नागा चैतन्य आणि शोभिता धुलीपाला (Newlyweds Naga Chaitanya, Sobhita Dhulipala Make FIRST Public Appearance)

नागा चैतन्य आणि शोभिता धुलिपाला यांनी 4 डिसेंबर 2024 रोजी हैदराबाद येथील अन्नपूर्णा स्टुडिओमध्ये मोठ्या थाटामाटात लग्न केले. आणि आज 6 डिसेंबर रोजी, नवविवाहित जोडपे लग्नानंतर देवाचे आशीर्वाद घेण्यासाठी श्रीशैलम मंदिरात जात असताना प्रथमच सार्वजनिकरित्या दिसले.

नागा चैतन्य आणि शोभिता धुलिपाला स्टुडिओमध्ये विवाहबद्ध झाले. लग्नानंतर, नवविवाहित जोडपे पहिल्यांदाच सार्वजनिकपणे पती-पत्नीच्या रूपात दिसले.

नवविवाहित जोडपे लग्नानंतर देवाचा आशीर्वाद घेण्यासाठी आंध्र प्रदेशातील श्रीशैलम मंदिरात जाताना दिसले.

नागा चैतन्य आणि शोभिता आणि नागार्जुन आज सकाळी श्रीशैलमच्या श्री भ्रमरंबा मल्लिकार्जुन स्वामी वराला देवस्थानम सोबत होते. पापाराझी अकाऊंटने मंदिरात जात असलेल्या कुटुंबाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे.

या व्हिडिओमध्ये नागा चैतन्य पारंपरिक पांढऱ्या पंचाच्या पोशाखात दिसत होता. तर नवविवाहित वधू शोभिता पिवळ्या साडीत अतिशय सुंदर दिसत होती. आणि यावेळी नागार्जुन कुर्ता आणि पायजमामध्ये दिसला.

पापाराझींना पाहून नागा चैतन्यने त्यांना गंमतीने विचारले – तुम्हीही इथे कसे आलात?

यानंतर शोभिता हसली. दर्शनानंतर या जोडप्याने आणि नागार्जुनने मंदिराच्या अधिकाऱ्यांसोबत फोटो काढले.

व्हिडिओ स्रोत: artistrybuzz_

Akansha Talekar

Share
Published by
Akansha Talekar

Recent Posts

२०२४मध्ये ‘या’ सेलिब्रिटींपैकी कोणाचं झालं ब्रेकअप तर कोणाचा घटस्फोट(Celebrities Divorce And Breakup In 2024 Hardik Pandya Natasa Stankovic Dhanush Malaika Arora Esha Deol)

२०२४ मध्ये 'या' सेलिब्रिटींच्या खासगी आयुष्यात अनेक अडचणी आल्या. कोणाचं झालं ब्रेकअप तर कोणाचा घटस्फोट...…

December 7, 2024

पहला अफेयर- तुम्हारी सहपाठी (Love Story- Tumhari Sahpathi)

तुम मेरे जीवन में न होकर भी हमेशा मेरी स्मृतियों में रहे. मैं तुम्हें भूला…

December 7, 2024

हिवाळ्याचे नो टेन्शन केस राहतील सुंदर (No Tension Winter Hair Will Stay Beautiful)

काही सहजसाध्य दक्षता घेतल्यास आणि साधे-सोपे उपाय केल्यास हिवाळ्याच्या रूक्ष हवेतही तुमचे केस आनंदाने नाचू…

December 7, 2024

कहानी- स्वयंसिद्धा (Short Story- Swayamsiddha)

भावना प्रकाश "कई बार हम साधन को ही साध्य बना लेते हैं, रास्ते को ही…

December 7, 2024

सैफ अली खानने घटस्फोटानंतर मुलांना सांगितलेली खास गोष्ट (Sometimes it Can Be Good For Parents Not to Be With Together, Saif Ali Khan Said This to Sara and Ibrahim After Divorce-01)

बॉलीवूडचा नवाब सैफ अली खान दुसरी पत्नी करीना कपूर खानसोबत सुखी वैवाहिक जीवनाचा आनंद घेत…

December 7, 2024
© Merisaheli